Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 29
    Số bài viết
    464

Trận thắng lịch sử của CLB Shrewsbury trước MU

Sau khi đọc xong bài viết Hành trình trở thành thế lực mới của một đội bóng vô danh - Hampton & Richmond Borough trên diễn đàn http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26520 thấy hay quá, thế là mình đã quyết định new game ngay lập tức và lần đầu tiên thử cầm đội bóng yếu (đó giờ mình chỉ đá một mình MU thôi). Sau gần một ngày đi tìm cầu thủ, đọc hết các danh sách có ở diễn đàn, mình đã có được đội hình cho CLB Shrewsbury ở giải L2 nước Anh. Bước vào đầu mùa giải mình chưa bao giờ dám nghĩ CLB mình lại đá hay đến thế này: Sau 28 dòng đấu đội mình đứng nhất bảng và cách đội hạng hai đến 14 điểm. Điều hay nhất là trận đấu lịch sử của mình với đội bóng mà mình yêu thích MU tại vòng 4 cup FA. Thắng Mu đã là điều hạnh phúc, thắng đến 3 - 0 là trên cả tuyệt vời (mình k hè save load).

Lần đầu cầm đội bóng nhỏ k ngờ lại thế, vui thật.
    Có thể các bạn đá quen nên k thấy vui nhưng mình thì vui lắm.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    3,080
    Bạn cho up ảnh đội hình lên đi. Cho mình học hỏi kinh nghiệm cầm đội nhỏ với

Số bài viết
    207
    Hay quá , cố lên Ngoại hạng đi bạn

Số bài viết
    2,858
    Đá qen hay không ko quan trọng,việc lật đổ những ông lớn luôn là 1 cảm giác rất khó tả mỗi khi FM .

Số bài viết
    464
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MILAN_NEVER_DIE Bài viết
    Hay quá , cố lên Ngoại hạng đi bạn
    uhm, mùa đầu tiên chắc chắn là lên hạng L1 rồi hjhj

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Wilshere Bài viết
    Đá qen hay không ko quan trọng,việc lật đổ những ông lớn luôn là 1 cảm giác rất khó tả mỗi khi FM .
    Đúng là cảm giác thật tuyệt

Số bài viết
    464
    Đây là những thành tựu tiếp theo khi lần đầu huấn luyện CLB nhỏ và ở ngay mùa giải đầu tiên

sau khi thắng MU các cầu thủ có tinh thần rất ghê gớm, hiện CLB đang chuẩn bị đá bán kết cup FA nữa hhjhj

Số bài viết
    464
    Không còn vì vui hơn nữa, ở mùa giải đầu tiên CLB đã mang đến quá nhiều bất ngờ, mình vừa lấy tac của chủ thớt http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26520&page=29 về thử thì kết quả thế này, tac tuyệt thật đó, để test tiếp

Số bài viết
    464
    Lại thêm một thành tích đầy bất ngờ nữa, cả 2 đội bóng thành Man đã quỵ ngã dưới chân của CLB bé nhỏ, Man City đã thua ngay trong trận chung kết FA danh giá (mới mùa đầu tiên mà đá thế này thì sẽ sớm vô địch ngoại hạng anh thôi hjhj)

Giờ ngồi suy nghĩ lại còn chưa biết tại sao CLB lại đá được như thế này lun đó, bán hết cầu thủ của CLB cũng chỉ có 2.27M mà thôi (thời gian gần đây đá thắng nên mới lên tiền chứ đầu mùa chỉ có 1.56M thôi ah)

Số bài viết
    2,202
    Thắng ManU ở vòng 4 thì còn hợp lý vì vòng đấy mấy đội lớn thường đưa mấy thằng dự bị ra đá nên còn dễ thắng Chứ nã vào lưới Man Xì tin 4 bàn tại chung kết thì thật là đáng nể đấy

...Legend...

Số bài viết
    922
    ...lịch đấu ở mấy giải dưới dầy lắm...mới mùa đầu đã vội vô địch FA mà ra Europa League thì chỉ sợ fân tâm ko đủ sức đá giải wốc nội ấy chứ...chưa kể mới thăg hạg + cải tổ nhân sự năm mới + iu cầu cao hơn khi đá FA năm sau nữa...nóg vội wá cũg ko nên đâu bạn àh...mặc dù vô địch FA vs ra Europa thì sẽ tăg tiền vé và bản wyền truyền hình nhưg...cái j` cũg có mặt tốt và mặt xấu...mà côg nhận bạn thắg MU,Aston Villa vs MC ngay trog mùa đầu thì đág nể thật...cứ cố gắg tập trug cao độ cho mùa giải mới đi pạn...chờ bài típ theo của bạn đấy...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới